Abubuwan Samfur
Kayan aikinmu sun haɗa da sassan da ake buƙata don gina cikakkun ƴan dusar ƙanƙara 14. Saitin ya ƙunshi hular ji mai ja da kore, hancin karas da koren gyale don ƙara taɓawa ga halittarka. Bugu da ƙari, za ku sami saitin maɓalli don idanun mai dusar ƙanƙara, bakin murmushi. Kuna iya haɗawa da haɗa kayan haɗi don ƙirƙirar ɗan dusar ƙanƙara na musamman kuma kyakkyawa wanda zai burge yara da manya baki ɗaya.
Girman Kowanne Bangare
Babban Knob (pcs 3) | 3.2cmL*3.9cmD*1.1cmT |
Karamin Knob (pcs 7) | 2.5cmL*2.3cmD |
Karas (1 inji mai kwakwalwa) | 24.5cmL*4.6cmD |
Bututu (1 inji mai kwakwalwa) | 14.1cmL*2.8cm*3.7cmD |
Scarf (pcs 1) | 132cmL*10cm |
Felt Hat (pcs 1) | 20cmL*20cmD |
Siffofin
Lambar Samfura | X319027 |
Nau'in samfur | DIY Snowman Kit |
Girman | Kamar yadda aka bayyana a sama |
Launi | Kamar yadda hotuna ke nunawa |
Shiryawa | PP Bag |
Girman Karton | 56 x 48 x 40 cm |
PCS/CTN | 72pcs/ctn |
NW/GW | 9.5kg/10.6kg |
Misali | An bayar |
OEM/ODM Sabis
A. Aika mana aikin OEM ɗin ku kuma za mu sami samfurin shirye a cikin kwanaki 7!
B.Muna godiya ga duk wani tuntuɓar mu don kasuwanci game da OEM da ODM. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da mafi kyawun sabis.
Amfaninmu
Jirgin ruwa
FAQ
Q1. Zan iya keɓance samfuran nawa?
A: Ee, muna ba da sabis na gyare-gyare, abokan ciniki na iya samar da ƙira ko tambarin su, za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatun abokin ciniki.
Q2. Menene lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, lokacin bayarwa yana kusan kwanaki 45.
Q3. Yaya sarrafa ingancin ku?
A: Muna da ƙwararrun ƙungiyar QC, za mu sarrafa ingancin kayayyaki yayin duk samar da taro, kuma za mu iya yin sabis na dubawa a gare ku. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka wa abokan ciniki lokacin da matsala ta faru.
Q4. Yaya game da hanyar jigilar kaya?
A:
(1) .Idan odar ba ta da girma, sabis na ƙofa zuwa kofa ta mai aikawa yana da kyau, kamar TNT, DHL, FedEx, UPS, da EMS da dai sauransu zuwa duk ƙasashe.
(2) Ta iska ko ta ruwa ta hanyar mai gabatar da zaɓen ku shine yadda nake yi.
(3) Idan ba ku da mai tura ku, za mu iya samun mai turawa mafi arha don jigilar kaya zuwa tashar jiragen ruwa mai nuni.
Q5.Wane irin ayyuka za ku iya bayarwa?
A:
(1) OEM da ODM maraba! Duk wani zane-zane, tambura za a iya buga shi ko a yi masa ado.
(2). Za mu iya kera kowane nau'in Kyau & kere-kere bisa ga ƙira da samfurin ku.
Mun fi farin cikin amsa ko da dalla-dalla tambaya a gare ku kuma za mu ba ku da farin ciki a kan kowane abu da kuke sha'awar.
(3) Factory kai tsaye tallace-tallace, duka kyau kwarai a inganci da farashin.